DL nau'in famfo multistage a tsaye

Takaitaccen Bayani:

Guda: 2-200m³/h
tsawo: 23-230m
Yawan aiki: 23% -78%
Nauyin famfo: 58-1110kg
Ikon Mota: 1.1-132kw


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur
Nau'in DL a tsaye famfo centrifugal multistage (ƙananan gudun n=1450r/min) sabon samfuran famfo na tsakiya ne.Ana amfani da famfo na Centrifugal don jigilar kafofin watsa labarai waɗanda ba su ƙunshi ɓangarorin da ke da wuya ba kuma waɗanda kayan aikinsu na zahiri da na sinadarai sun yi kama da na ruwa.Matsakaicin iyaka shine 2 ~ 2003 / h, kewayon dagawa shine 23 ~ 230mm, kewayon ikon daidaitawa shine 1.5 ~ 220KW, kuma kewayon diamita shine φ40 ~ φ200m.Ana iya saita fitin famfo guda ɗaya tare da kantuna 1 zuwa 5.
DL tsaye multistage centrifugal famfo ne yafi amfani da high-Yuni ginin gida ruwa wadata, wuta akai matsa lamba ruwa wadata, atomatik fesa ruwa, atomatik ruwa labule ruwa wadata, da dai sauransu Ruwa ga daban-daban samar matakai, da dai sauransu The aiki zafin jiki na matsakaici na Nau'in DL a tsaye multistage centrifugal famfo baya wuce 80 ℃, da kuma aiki zafin jiki na DLR irin a tsaye multistage centrifugal famfo bai wuce 120 ℃.

Ma'aunin Aiki
Nau'in DL a tsaye samfurin famfo centrifugal multistage ma'ana:
Misali: 80DL(DLR)×4
80-nominal diamita na famfo tsotsa tashar jiragen ruwa (mm)
DL-Tsaye Multistage Mai Rarraba Rumbun Ruwa
DLR-Tsaye Multistage Mai Rarraba Ruwan Zafi Mai Ruwa Mai Ruwa
4- Matakan famfo

HGFD (8)
Nau'in DL a tsaye multistage centrifugal famfo yanayin aiki da fasalin samfur:

HGFD (9)
Yanayin aiki:
1. Matsakaicin da aka yi amfani da shi a cikin famfo na tsakiya na tsaye na DL na tsaye ya kamata ya zama kama da ruwa, tare da danko na kinematic <150mm2 / s, kuma babu ƙananan barbashi kuma babu kayan lalata;
2. Tsayin yanayin da ake amfani da famfo na centrifugal multi-stage a tsaye bai wuce mita 1000 ba.Lokacin da ya wuce, ya kamata a ƙaddamar da shi a cikin tsari, ta yadda masana'anta za su iya samar muku da samfurori mafi aminci;
3. Amfani da zafin jiki na matsakaici shine -15 ℃~120 ℃;
4. Matsakaicin tsarin aiki matsa lamba ya kasa ko daidai da 2.5MPa;
5. Yanayin zafin jiki ya kamata ya zama ƙasa da 40 ° C, kuma dangi zafi ya kamata ya zama ƙasa da 95%.
Siffofin:
1. DL tsaye famfo mai matakai masu yawa yana da tsari mai mahimmanci, ƙananan ƙarar da kyakkyawan bayyanar.Tsarinsa na tsaye yana ƙayyade cewa wurin shigarwa yana da ƙananan, kuma tsakiyar ƙarfinsa ya zo daidai da tsakiyar ƙafar famfo, don haka yana inganta kwanciyar hankali da kuma rayuwar sabis na famfo.
2. Tashar tashar tsotsa da tashar fitarwa na DL a tsaye a tsaye Multi-stage pump suna kwance, wanda ke sauƙaƙe haɗin bututun.
3. Dangane da buƙatun, ana iya shigar da tashar tsotsa da tashar fitarwa a cikin hanya ɗaya ko 90 °, 180 °, 270 ° a wurare daban-daban don saduwa da lokuta daban-daban.
4. Za'a iya ƙara ko rage girman nau'in DL nau'in famfo na tsaye na multistage bisa ga bukatun kuma a hade tare da diamita na waje na yankan impeller, ba tare da canza wurin shigarwa ba, wanda ba a samuwa a cikin wasu famfo.
5. Motar tana sanye da murfin ruwan sama, kuma ana iya amfani da famfo a waje, kawar da ɗakin famfo da adana farashin gini.
6. Mai juyi na DL a tsaye multistage centrifugal famfo yana da ƙananan juzu'i, kuma an zaɓi motar 4-pole, don haka aikin ya tsaya tsayin daka, girgiza yana da ƙananan, ƙarar ƙararrawa, kuma rayuwar sabis yana da tsawo.

Nau'in DL a tsaye zane-zanen tsarin famfo centrifugal multistage da bayanin tsari:

DL a tsaye famfo centrifugal multi-stage yana kunshe da sassa biyu: mota da famfo.Motar ita ce injin asynchronous nau'in Y-nau'i uku.Ana haɗa famfo da motar ta hanyar haɗawa.Famfu ya ƙunshi ɓangaren stator da ɓangaren rotor.Bangaren stator na famfo ya ƙunshi sashin shigar ruwa, sashin tsakiya, vane jagora, sashin sharar ruwa, akwatin shaƙewa da sauran sassa.Domin hana stator lalacewa, stator yana sanye take da zoben rufewa, ma'auni hannun hannu, da dai sauransu, wanda za'a iya maye gurbinsa da kayan aiki bayan lalacewa.Sashin rotor ya ƙunshi shaft, impeller, balance hub, da dai sauransu. Ƙarshen ƙarshen na'ura mai juyi yana ɗaukar ruwa mai lubricated, kuma ɓangaren sama yana ɗaukar ƙwallon ƙafa na kusurwa.Yawancin ƙarfin axial na famfon na tsakiya na tsaye na DL na tsaye yana ɗaukar drum ɗin ma'auni, kuma ragowar ƙaramin ɓangaren ƙarfin axial ɗin yana ɗaukarsa ta madaidaicin ƙwallon ƙwallon ƙafa.Sashin shigar da ruwa, sashin ruwa na ruwa da farfajiyar haɗin gwiwa an rufe su da takaddun takarda ta hanyar haɗin gwiwa.Hatimin shaft ɗin yana ɗaukar marufi ko hatimin inji, masu amfani za su iya zaɓar gwargwadon bukatunsu.
Jagoran jujjuyawar famfo yana gaba da agogo baya idan aka duba shi daga ƙarshen tuƙi.
1. DL a tsaye Multi-mataki centrifugal ruwa famfo yana da m tsari, kananan girma, kyau bayyanar, kananan sawun, ceton yi farashin;
2. Tashar tashar tsotsa da kuma tashar ruwa na DL tsaye multistage centrifugal famfo suna kan layin tsakiya guda ɗaya, wanda ke sauƙaƙe haɗin bututun;
3. Bisa ga ainihin halin da ake ciki, shigarwa da fitarwa na DL tsaye multistage centrifugal famfo za a iya harhada a daban-daban kwatance na 90 °, 180 °, da 270 °;
4. Bisa ga ainihin halin da ake ciki, za a iya haɗuwa da fitilun famfo na DL a tsaye a cikin ɗakunan 1 ~ 5 don saduwa da buƙatun ɗagawa daban-daban akan famfo guda ɗaya;
Nau'in DL a tsaye nau'in nau'in famfo nau'in centrifugal multistage:
;HGFD (10)

Umarnin shigar da famfo:
1. Bincika amincin famfo na ruwa da motar kafin shigarwa.
2. Ya kamata a shigar da famfo a kusa da tushen ruwa kamar yadda zai yiwu.
3. Akwai hanyoyi guda biyu don shigar da famfo da tushe, ɗaya shine haɗin haɗin kai tsaye da aka sanya a kan kafuwar siminti, ɗayan kuma shine haɗin haɗin da aka sanya tare da nau'in girgiza nau'in JGD.
Ana nuna takamaiman hanyar a cikin zanen shigarwa.
4. Don shigarwa kai tsaye, ana iya sanya famfo a kan tushe tare da tsawo na 30-40 mm (wanda za a yi amfani da shi don cika slurry siminti), sa'an nan kuma gyara, kuma an saka ƙugiya na anga kuma an cika su.
Turmi siminti, bayan kwanaki 3 zuwa 5 na busar da siminti, sake daidaitawa, bayan simintin ya bushe gaba ɗaya, ƙara ƙwanƙwasa ƙwanƙolin ƙusa.
5. Lokacin shigar da bututun, bututun shigarwa da fitarwa ya kamata su sami nasu tallafi, kuma flange na famfo bai kamata ya ɗauki nauyin bututun da ya wuce kima ba.
6. Lokacin da ake amfani da famfo a lokacin da ake tsotsewa, ƙarshen bututun ruwa ya kamata a sanye shi da bawul na ƙasa, kuma bututun shigarwa da fitarwa kada su kasance masu lanƙwasa da yawa, kuma kada a sami zubar ruwa ko iska. yabo.
7. Zai fi dacewa don shigar da allon tacewa akan bututun shigarwa don hana ƙazanta daga shiga ciki na impeller.Yankin tasiri na allon tacewa yakamata ya zama sau 3 zuwa 4 na yankin bututun shigar ruwa don tabbatar da cewa ruwan
'Yancin jiki.
8. Don dacewa da amincin kiyayewa da amfani, shigar da bawul mai daidaitawa akan bututun shigarwa da bututun famfo da ma'aunin matsa lamba kusa da fam ɗin famfo don tabbatarwa.
Famfu yana aiki a cikin kewayon ƙididdiga don tabbatar da aiki na yau da kullun da rayuwar sabis na famfo.
9. Idan mashigai yana buƙatar haɗin haɓakawa, da fatan za a zaɓi haɗin haɗin bututu mai rage eccentric.

Fara famfo, gudu da tsayawa:
Fara:
l.Ana amfani da famfo a lokacin da ake tsotsewa, wato idan mashigan ɗin ya kasance mara kyau, sai a cika bututun shigar da ruwa a gajiye ko kuma a yi amfani da injin famfo don karkatar da ruwa don cika famfo da bututun shiga da ruwa gabaɗaya. .Lura cewa dole ne a rufe bututun mai shiga.Kada a sami zubar iska.
2. Rufe bawul ɗin ƙofar da ma'aunin ma'auni a kan bututun fitarwa don rage lokacin farawa.
3. Juyawa rotor sau da yawa da hannu don sa mai mai ɗaukar nauyi sannan a duba ko an goge na'urar da zoben rufewa a cikin famfo ko a'a.
4. Gwada farawa, jagorancin motar ya kamata ya kasance a cikin wannan hanya kamar kibiya a kan famfo, kuma bude ma'aunin ma'auni na zakara.
5. Lokacin da rotor ya isa aiki na al'ada kuma ma'aunin matsa lamba yana nuna matsa lamba, sannu a hankali buɗe bawul ɗin ƙofar fita kuma daidaita yanayin aikin da ake buƙata.

Aiki:
1. Lokacin da famfo ke gudana, dole ne ku kula da karatun mita, kuyi ƙoƙarin yin aikin famfo kusa da kai mai gudana da aka ƙayyade akan lakabin suna, kuma ya hana aiki mai girma.
2. Duba akai-akai cewa ƙimar injin ɗin yanzu kada ta wuce ƙimar halin yanzu;
3. Yanayin zafin jiki na famfo ba zai zama mafi girma fiye da 75 ℃ ba, kuma kada ya wuce zafin jiki na waje na 35 ℃.
4. Lokacin da famfo ya fara gudu, ya kamata a sassauta glandan shiryawa, kuma lokacin da aka fadada graphite ko shiryawa ya cika, ya kamata a daidaita shi zuwa matakin da ya dace.
5. Idan sassan sawa sun yi yawa, ya kamata a canza su cikin lokaci.
6. Idan aka sami wani abu mara kyau, dakatar da injin nan da nan don bincika dalilin.

Yin Kiliya:
1. Rufe mai kula da ƙofa akan bututun fitar ruwa kuma rufe zakara ma'auni.
2. Tsaya motar, sa'an nan kuma rufe zakara ma'auni.
3. Idan akwai lokacin sanyi a cikin hunturu, ya kamata a zubar da ruwa a cikin famfo don kauce wa daskarewa da tsagewa.
4. Idan ba a yi amfani da famfo na dogon lokaci ba, ya kamata a tarwatsa famfo, tsaftacewa da mai, kuma a kiyaye shi da kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana